Màu nâu rất thân thiện và dễ gần. Nó gợi đến sự cần cù, siêng năng và đáng tin cậy. Không những thế , màu nâu còn tạo cho ta cảm giác thanh thản và thoái mái. Chúng ta có thể cảm nhận được những điều trên qua các gian phòng khách sau đây.
Bạn đang đọc: Phòng khách đầy thư giãn với gam màu nâu
Tìm hiểu thêm: Mẫu cửa sổ sang trọng tô điểm cho ngôi nhà
>>>>>Xem thêm: Những mẫu phòng làm việc độc đáo đầy hứng khởi